ครอสอบรมฟรี ๆ ต่าง ๆ แบบเดินทางมาเข้าร่วมย่านกลางกรุง เขามีอะไรแอบแฝงรึเปล่าครับ

การดำเนินการน่าจะมีค่าใช้จ่ายไม่ใช่น้อย ๆ เลย แล้วเขาเปิดอมรมสัมนาฟรี ผมเคยไปอบรมฟรีอยู่เจ้านึง ก็ได้ความรู้ใหม่ ๆ ดี แต่เจ้านั้นไม่มีแฝงเร้นอะไร

ทีนี้ผมก็อยากรู้พวกครอสอบรมฟรี ๆ ต่าง ๆ ที่เขาประกาศอยู่นี้ จะมีขายของแบบซ่อนเร้นอยู่รึเปล่า กลัวเจอฮาร์ดเซลล์ ผมเลยไม่ค่อยกล้าสมัคร

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่