ช่วยหาหอที่เดินทางมา Airportlink หัวหมากสะดวกให้หน่อยครับ

กระทู้คำถาม
ตอนนี้พึ่งขึ้นมากรุงเทพ ได้งานปุบปับครับ คือตอนแรกเล็งห้องพักไว้ที่ราม 22 แต่ปรากฏว่าห้องพักอยู่ลึกมากกก ราว ๆ 700 เมตร จากถนนใหญ่แถมดูลาดเลาแล้วค่อนข้างเปลี่ยว ๆ ด้วย ;--; ตอนนี้หัวปั่นมากครับ พรุ่งนี้เริ่มงานแล้วตอนนี้ติดหอเพื่อนไปก่อน คาดว่าจะตัดสินใจไปเดินดูหอและเลือกหอวันเสาร์นี้ครับ ขอบคุณมากครับ

งบประมาณ ไม่เกิน 5000 ครับ อยากให้คิดค่าน้ำค่าไฟรวมแล้วไม่เกิน 6000 พอจะเป็นไปได้ไหมครับ ;-;
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่