แทบหยุดหายใจ ละครเรื่องไหนที่ลุ้นทุกฉากตั้งแต่ต้นจนจบ มาแชร์กัน

กระทู้สนทนา

เพื่อนๆ เคยเป็นมั้ย? ละครจบแต่เราไม่จบ บางครั้งฉากที่ถูกตัดให้รอติดตามมันทำให้เราหงุดหงิดทุกที ก็มันลุ้นหนะสิ ลุ้นว่าเรื่องจะเป็นยังไงต่อ แล้วตัวละครจะมีจุดจบอย่างไร ถ้านั่งไทม์แมชชีนข้ามไปอาทิตย์หน้าเลยได้มั้ยนะ แต่บอกก่อนเลยนะเราอะไม่ได้ใจร้อน แต่พล็อตเรื่องนั่นแหละที่ทำให้คนดูอย่างเราลุ้นตามแบบหยุดไม่ได้เลย ว่าแต่ในช่วงนี้มีละครและซีรีส์เรื่องไหนบ้างน้า ที่เราลุ้นตามบ้างไปดูกัน 

เพี้ยนส่อง

โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่