ซื้อแผ่นเกมส์ เฮ้าท์มาจากร้านเกมส์ในห้างพันทิพ แต่เข้ารหัสไม่ได้

ซื้อแผ่นเกมส์มา 1 แผ่นค่ะ แล้วต้องใส่รหัสถึงจะแตกไฟล์ได้

ทางร้าน เขียนมาใน Key คือ : 200 ตามด้วยเดือน ตามด้วยปี ตามด้วยเดือน 200 และต้องตรงกับ วันเดือนปีในคอม !! เราว่าเราเข้าใจนะ แต่ไม่ว่าจะใส่ยังไงก็เข้าไม่ได้

พอโทรไปที่เบอร์ที่อยู่หน้า โปรแกรม ทางนั้น บอกว่าต้องจ่ายค่ารหัสให้เขา ถึงจะได้รหัสมาใส่ ไม่งั้นให้ไปที่ร้าน แล้วมันเกือบ 20โลอ่ะ 555

ขอความรู้หน่อยค่ะ ว่าต้องใส่รหัสยังไง ??
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่