คนเหนือฅน

กระทู้คำถาม
กราบขอบพระคุณผู้กำกับคนเก่งพี่เอกรังสิโรจน์  กราบขอบพระคุณโคลีเซี่ยมที่ผลิตละครโทรทัศน์ดีดีแบบนี้มาให้ชม ขอบพระคุณทีมงานนักแสดงทุกท่าน ที่ขาดไม่ได้ทายถูกว่ามิสเตอร์ X เป็นใคร เรื่องนี้เกลียดสิงขรไม่ลงแต่สงสารมากกว่า เพราะพี่โน๊ตนำเสนอตัวละครได้ดีมากค่ะ ชอบความตลกของตาจุ้น ลุงโย่งแค่พูดก็ฮากระจายแล้วค่ะ ชอบความเท่ห์ของหมวดเนตรดาว น้องเนยเป็นราชินีนักบู๊คนหนึ่งที่สุดยอดมากค่ะ และชอบความทะเล้นของผู้กองเมฆา น้องยูโรคือตัวตนนี้จริงจริงค่ะ สรุปชอบทุกท่านทุกตัวละครเลยนะคะ ฝากถึงพี่เอกหนูรอคนเหนือฅนภาคสองอยู่นะคะ หนูจะตอบคำถามให้ได้เสื้อนะคะ ภาคแรกอดได้แล้วค่ะ ขอเป็นกำลังใจให้พี่เอกและทีมงานต่อไป รวมถึงนักแสดงทุกท่านด้วยนะคะ แล้วพบกันใหม่ภาคต่อไปค่ะ #คนเหนือฅนตอนจบ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่