ประจำเดือนมาผิดปกติ ขอคำปรึกษาหน่อยค่ะ .

กระทู้คำถาม
คือตัวเราเป็น ปจด. มาเกือบจะ1เดือนแล้วค่ะ เราจำไม่ได้ว่าวันแรกมาวันที่เท่าไหร่ เราทำงานเลยไม่มีเวลาดูรู้แค่มันมาเราก็ใส่ผ้าอนามัยตลอดจนเราว่ามันนานเกินไปแล้วอะ มันไม่มีอาการปวดท้องหรืออะไรเลยนะ #มีใครเคยเป็นบ้างคะ #ขอคำปรึกษาแนะนำหน่อยค่ะ จะไปหาหมอเราก็ต้องกลับไปที่บ้านตจว.้เพราะสิทธิ์อยู่ที่นั่น #ใครพอมีตัวยาที่กินแล้วได้ผลบ้าง บอกหน่อยนะคะ 🥺 เราไม่ไหวต่อการใส่ผ้าอนามัยแล้ว ทำอะไรก็ไม่สะดวกเลย. 😂😂😅
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่