สาขาอสังหาริมทรัพย์คืออะไร??? เรียนต่อดีไหม???

คือผมสนใจในด้านอสังหาริมทรัพย์ครับ เลยได้ไปเจอสาขาอสังหาริมทรัพย์นี้มาครับ ส่วนตัวไม่เคยได้ยินชื่อสาขานี้มาก่อนเลย เลยอยากจะทำความรู้จักสาขานี้ให้มากขึ้นครับ ผมจึงสงสัยเกี่ยวกับการเรียนในสาขานี้ และอยากทราบถึงประสบการณ์ในการเรียนสาขานี้ด้วยครับ และสามารถเอาความรู้ที่ได้ไปต่อยอดในอนาคตอะไรได้บ้างครับ และรวมถึงคะแนนที่ต้องใช้ยื่นเข้าด้วยครับ (กำลังจะเข้าปริญญาตรีครับ)
ขอบคุณล่วงหน้ามากๆครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่