อาหารเสริมสำหรับสาววัย 30+ ค่ะ

กระทู้คำถาม
อยากจะสอบถามเพื่อนๆ วัยเดียวกัน ช่วยแนะนำในเรื่องของอาหารเสริมหน่อยค่ะว่าผู้หญิงวัยนี้ควรทานอาหารเสริมหรือเปล่า ถ้าจำเป็นควรทานอะไรบ้าง เช่นวิตามินซี คอลลาเจนหรืออาหารเสริมเกี่ยวกับกระดูก เป็นต้น ปกติเป็นคนออกกำลังกายเป็นประจำค่ะ ไม่ค่อยป่วยและไม่ได้กินยาอะไรเลย นอกจากยาบำรุงเลือด เพราะบริจาคเลือดทุก 3 เดือน จึงอยากทราบจริงๆว่าจำเป็นแค่ไหนที่ต้องทานอาหารเสริมค่ะ ขอบคุณค่ะ^_^
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่