มาตามหาเพลงๆนึงค่ะ ติดหัวมาก ใครว่างๆมาช่วยเราหน่อยนะคะ;^;

คือวันนี้เราน่ะนั่งเลื่อนดูสตอรี่เล่นนั่นแหละ แล้วไปสะดุดกับเพลงๆนึงที่มีคนลงไว้ ตอนแรกก็ไม่ได้อะไรหรอกค่ะ แต่สรุปว่าเราฮัมเพลงนี้ทั้งวันเลย เอาล่ะ ติดหูมาก;---;; เราพยายามหาแล้วค่ะแต่ว่าสุดแสนจะจนตรอกเลยมาพึ่งเพื่อนๆ (เฮ้วมี~~~)
เท่าที่เราจำได้น่าจะเป็นเพลงสากล บีทออกแนวอาร์แอนด์บี(รึเปลา??)หน่อย ไม่แน่ใจว่าคนร้องเป็นผู้หญิงหรือผู้ชาย เนื้อร้องเราไม่แม่นนะคะ
น่าจะประมาณว่า put your hand around my waist ?? put my hands around your waist ?? ไม่ your ก็ my ไม่ around ก็ on ไม่ waist ก็ neck นี่แหละค่า ฮือออออ มันค้างคาจัยทากๆ ท่อนต่อน่าจะแบบ she step ..ซัมติง ไม่รู้จะอธิบายยังไงดี ใครช่วยได้เราจะขอบคุณมากๆๆเลยค่ะ;—; ช่วยทีนะคะ;;;;
ปล. เราไม่รู้ว่าควรแท็กห้องไหนค่า ฮือ _/|\_

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่