ตามหาซีรี่ย์เกาหลี จากช่อง TVN THAI ค่ะ

ตามหาซีรี่ย์เกาหลีเรื่องหนึ่งค่ะ มันฉายในช่องTVN THAI แต่ไม่สามารถหาโปรแกรมได้ นางเอกน่าจะเป็นทนาย กำลังว่าความให้จำเลย แต่พิพากษากลับให้จำเลยคนนั้นติดคุกเนื่องด้วยจำเลยคนนั้นฆ่าสามีตนเอง นางเอกเลยถามว่าทำไมให้เธอติดคุกถึง20 ปี ผู้พิพากษาก็บอกว่าสมควรแล้วนิ นางเอกก็เลยตบหน้าผู้พิพากษา 

นางเอกตัดผมหน้าม้า ผมยาวประบ่า ฉายเวลาประมาณ 16.20

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่