Estee lauder ที่ขายในมาเก๊ท ผลิตที่ประเทศอะไรคะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ เราเคยใช้ synchronize eye cream ของ estee lauder ที่ซื้อมาจากมาเก๊าค่ะ(ซื้อร้านเครื่องสำอางค์ค่ะ ไม่ได้ซื้อที่เคาเตอร์) แล้วรู้สึกว่าผลลัพธ์มันโอเคกว่ารุ่นที่ซื้อที่ duty free สุวรรณภูมิ 
เลยอยากทราบว่า estee ที่ขายในมาเก๊า ผลิตที่ประเทศอะไรเหรอคะ พอดีอยากหาซื้อมาใช้อีกค่ะ ข
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่