ออนแพร๊พแล้วน้ำหนักลงนี่ผิดปกติมั้ยครับ

คือผมเป็นเกย์ครับ อายุแค่18เอง แต่ผมเองก็อยากป้องกันตัวเองบ้างก็เลยออนแพร๊บ ออนแพรพคือยาที่กินแล้วช่วยลดความเสี่ยงในการติดเชื่อHivมากขึ้น แต่ต้องทานตรงเวลาและสม่ำเสมอ ผมเริ่มออนไปได้เดือนนึงน้ำหนักผมลงโดยไม่ทราบสาเหตุครับ ทั้งๆที่กินปกติเหมือนเดิมทุกวัน มันคือผลข้างเคียงจากยารึเปล่าครับ ทำไมถึงผอมลงหน้าตอบขึ้นมาเลยอะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่