มีใครคล้ายๆผมไหม พออายุ55+ เวลาดื่มเหล้าเริ่มมีอาการแพ้ มีผื่น ?

มีอาการผื่นแดงทั้งตัว คัน แต่เมื่อก่อนตั้งแต่วัยรุ่นไม่มีอาการแอลกอฮอล์ แพ้เลย 
เลยคิดจะเลิกดื่มเลยครับ  หรือมันจะเริ่มเป็นโรคอะไร อิอิอิ
เพี้ยนขอบคุณ
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
พ่อเราก็เป็นค่ะแต่ตอนนี้เลิกแล้วว
แสดงความคิดเห็น
Preview