เกี่ยวกับการซื้อของในแอพ aliexpress

พอดีสนใจมือถือรุ่นนึง ถ้าซื้อใน shopee มันแพงขึ้น 2000 เลยครับ มีคนหิ่วอยู่ใน shopee แต่ใน aliexpress มันถูกกว่า 2000 เลย มีคำแนะนำ ร้าน หรือแนะนำไรมั้ยครับ ได้โปรดแนะนำด้วยครับ ตอนนี้ผมใช้ sumsung Hero เวลาเข้าห้อง ผมก็ต้องนั่งเล่น เกม ตัวเลข ยิ้มไรก็ไม่รู้ครับ ดูคลิปก็ไม่ได้ คลิปที่พูดหมายถึง ยูทูปนะครับ ไม่ใช่หนังโป๋ ตอนนี้เซ้งเหลือเกินครับ เวลาอาบน้ำผมคนนึงชอบเปิดคลิปทิ้งไว้แล้วก็อาบ ตอนนี้มันเงียบเหลือเกินครับ ได้โปรดแนะนำหน่อยครับ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ดูจากดาวกับรีวืวของคนที่ซื้อไปก่อนคับ  เครื่องผมก็ซื้อจากอาลิเหมือนกัน
แสดงความคิดเห็น
Preview