การเลือกน้ำหอมให้เข้ากับบุคลิก

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับผมเป็นนักเรียนม.ปลายคนนึงที่สนใจในน้ำหอมครับคือผมอยากให้น้ำหอมกับเราไปทางเดียวกันเเละดึงดูดเพศตรงข้ามครับ เเบบ เดินตามได้ยิ่งดีครับ55 ผมรุ้ครับว่าดารที่ทำให้ผู้หญิงสนใจเมีหลายปัจจัยเเต่ผมคิดว่าน้ำหอมก็เป็นอย่างนึงน่ะครับ ผมเป็นคนที่บุคลิกมีความขี้เล่นเเกล้งๆบ้างนุ่มๆบ้าง ชอบเเต่งตัวเเนว สตรีท เทรนดี้ ผมก็เลยอยากถามความคิดเห็นว่าผมเหมาะกับน้ำหอมยี่ห้ออะไร ครับ
ผมเล็งไว้2ตัวครับ มี 
1.acqua di gio profumo
2.azzaro wanted
หรือคิดว่าผมเหมาะกับน้ำหอมตัวไหนดีครับขอที่ติดทนนานๆ ฟุ้งกระจายเเบบไม่ได้ปั้งอะไรมากเเค่เดินผ่านหรือนั่งใกล้ๆได้กลิ่นก็พอครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่