เป็นเหมือนผมไหมครับ เวลาที่ฝนตกผมจะรู้สึกดี

เวลาที่ฝนตกช่วงที่ฝนตกใหม่ๆตั้งแต่0-20นาทีแรกผมจะรู้สึกดีมีความสุขกว่าปกติจากเคลียดๆอยู่ก็อยากจะร้องเพลงเลยล่ะครับ หรือเป็น

เพราะฝนทําให้อากาศเย็นชุ่มชํ่าเพราะปกติเป็นคนไม่ชอบอากาศร้อน (แต่ถ้าฝนตกนานเกินไปก็อาจทําให้หนาวหรือไม่สบายได้)
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 1
เราก็ชอบฝน

จะรู้สึกสดชื่น ตื่นตัว
จะขยันซักผ้าเป็นพิเศษ (ไม่ใช่ล่ะ) 55555

ไม่ชอบฝน แค่ตรงที่ หากเรากำลังอยู่บนถนน และ ฝนทำให้รถติดหนักขึ้น
(จากที่ติดย่ำแย่อยู่แล้ว)
แสดงความคิดเห็น
Preview