ใครมีเพลงรักความหมายดีๆแนะนำบ้างคะ

คือเราลองฟังเพลงจีนเนื้ออังกฤษ​ดู เพลงXMASwu-7% เพลงนี้ความหมายดีมากกเราชอบมากเลยค่ะ ถ้าใครมีเพลงรักความหมายดีๆเพราะๆแนะนำมาได้นะคะถ้าเป็นเพลงต่างประเทศ​ก็ดีค่ะ เราจะร้องเพลงให้คนคนนึงที่เราชอบแล้วเค้าชอบเพลงต่างประเทศ เราเลยอยากหาเพลงมาฝึกร้องให้เค้าฟัง>^< มันดูน่ารักดี5555
แสดงความคิดเห็น
Preview