ไม่อตากคิดกินเพื่อนสนิททำยังไงดีคะ

มีเพื่อนสนิทอยู่คนนึ่งค่ะเราสนิทกันมากๆอยู่ในความสัมพันธ์ที่"มากกว่าเพื่อนแต่ไม่ใช่แฟน"มันก็มีความสุขดีแหละค่ะแต่พออยู่ด้วยกันนานๆเข้าบางทีเราก็หวั่นไหวกับเขาแต่เราไม่อยากคิดเกินเพื่อนค่ะเราก็ไม่ได้อยากออกจากความสัมพันธ์นี้แต่เราไม่อยากเสียความสัมพันธ์แบบนี้ไปเราไม่อยากคิดมากกว่านี้ควรทำยังไงกับตัวเองดีคะ?
#ขอโทษนะคะอาจจะดูเห็นแก่ตัวไปบ้าง😢
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่