ตอนนี้รถเมย์ใน กทม. เริ่มวิ่งเวลากี่โมงครับ?

กระทู้คำถาม
จะเดินทางกลับมหาวิทยาลัยครับ นั่งรถไปลงที่ บขส. หมอชิต แต่จะต้องนั่งรถต่อลงไปต่อรถทัวร์ที่ บขส. สายใต้ เลยอยากทราบว่ารถเมย์ที่วิ่งจาก บขส. หมอชิต --> บขส. สายใต้ เริ่มวิ่งที่เวลากี่โมงหรอครับ? 
ปล. ผมเดินทางถึง บขส. หมอชิต เวลาประมาณ ตี 5 ตอนเช้า และจะต้องไปต่อรถทัวร์ที่ บขส. สายใต้ เที่ยวเวลา 7 โมงเช้า ครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่