เที่ยวอาบอบนวดคนเดียวใช้งบมากน้อยแค่ไหน

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับ  ผมเป็นคนไม่กินเหล้าไม่สูบบุหรี่ เคยเที่ยวคาราโอเกะ 2 ครั้งตอนอายุ 17-18 ไปกับเพื่อน ตอนนั้นไปเพราะความสงสัยว่าทำไมเพื่อนมันชอบไปเที่ยวที่แบบนี้จังมันสนุกตรงไหน ผมไปนั้ง 2 ครั้งจบเลยเสียงดังโวกเวกมาก(555 ก็มันคือสถานที่บันเทิงอ่ะเนาะ)ตั้งแต่นั้นมาผมไม่เคยไปเที่ยวสถานที่ในลักษณะแบบนี้อีกเลย จนตอนนี้ผมอายุ 30 จะ 31 แล้ว ในหมู่สังคมสถานที่ทำงานบางครั้งเพื่อนๆในที่ทำงานก็จะมีพูดมีแซวกันเรื่องบนเตืยงทั้งหญิงทั้งชาย แค่แซวกันพอหอมปากหอมคอพอสนุกสนานกันเท่านั้นนะครับไม่ได้ถึงกับน่าเกลียด ผมยังไม่เคยมีอะไรกับใครเลยแต่ก็ไม่เคยบอกใครเลยเหมือนกัน ยิ่งเวลาถูกเพื่อนผู้หญิงแซวผมนี้ได้แต่แสร้งทำเป็นรู้เรื่องตามเขา 555 ผมรู้มาว่าอาบอบนวดบรรยากาศค่อนค่างดี ผมเลยอยากหาประสบการณ์จริงบ้าง ค่าใช้จ่ายแต่ละครั้งประมาณไหน เข้าไปเราควรทำอะไรบ้างไม่ควรทำอะไรบ้างตั้งแต่ต้นจนจบ รบกวนผู้ชำนาญแนะนำด้วยครับ หากแท็คผิดขออภัยด้วยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่