ขอความช่วยเหลือหน่อยครับรื้อทำความสะอาดหัวเครื่องดูดฝุ่นแล้วประกอบกลับที่เดิมผลปรากฏว่าญี่ปุ่นทำเกินครับ 555

กระทู้คำถาม

ขอความช่วยเหลือหน่อยครับตามหัวข้อเลยครับพอดีว่ารื้อทำความสะอาดหัวเครื่องดูดฝุ่นแบบในภาพที่ 2 พอทำความสะอาดเสร็จแล้วประกอบกลับเข้าที่เดิมกลับพบชิ้นส่วน 1 ชิ้นที่หาที่ลงไม่ได้ดังเช่นภาพที่ 4 และ 5 ผมเองก็งงๆอยู่เหมือนกันไม่ได้ถ่ายรูปเอาไว้ด้วยแต่ประกอบกลับเข้าไปแล้วมันก็ใช้งานได้นะฮะโดยที่ไม่มีชิ้นส่วนนี้ใครพอให้คำแนะนำได้บ้างครับว่าชิ้นส่วนนี้มันควรจะอยู่ตรงไหนผมนั่งงงมาทั้งวันแล้วไม่รู้จริงๆ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่