หน้าเด็กมากครับ ใครเป็นบ้าง

เเต่หน้าประมาณเหมือนเด็ก12-13 อะครับเเต่ตัวสูง ขาวๆเหลืองๆ ผิวเนียนๆเหมือนเด็ก ใต้ก็เหมือนเด็กๆไม่มีรอยคล้ำ ตาสั้นๆเล็กๆ ในตามันจะมีวิ้งๆใสๆตลอดเลยครับ จมูกพอมีดั้งเเต่เล็กมาก ปากเล็ก โครงหน้าเล็ก(เล็กกว่าน้องที่เด็กกว่า5ปีเเต่ยาวกว่า) ครับขนาดไว้หนวดเพื่อนยังว่าหน้าเหมือนเด็กๆ ปล.ผมใช้ 1.โฟมล้างหน้าเช้า-เย็น / 2.ใช้ครีมทาใต้ตา เช้า-ก่อนนอน / 3.เเต้มสิว เช้า-เย็น-ก่อนนอน / 4.ทาผิวหน้า ใช้อยู่2ตัว ทาเช้า-ก่อนนอน ทาทั้ง2ทุกวันครับ เเต่เว้นระยะ / 5.ไปไหนทาครีมกันเดด ) ทำให้หน้าเด็กเเต่นี่มันเด็กเกินควรหยุดหรือไปต่อครับเนี่ย
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่