มีใครเคยโสดมาทั้งชีวิตไหมคะ555?

กระทู้คำถาม
โสดจริงๆ นะ โสดมา 22 ปีแล้วอะทุกคนนน 5555 
มีผ่านมาบ้าง แต่ก็ไม่ได้เกินไปกว่าคำว่าเพื่อนเลย บ้างคนผ่านเข้ามาแล้วก็ผ่านไป คิดว่าเรามีคนคุยเยอะ มีแฟนแล้วบ้าง แต่จะบอกเราไม่มีใครเลย ไม่มีแฟน ไม่มีคนคุย ไม่มีคนให้แอบชอบ ไม่มีอะไรเลย แชทว่างมากก ทำไมทุกคนถึงคิดว่าเรามีแฟน มีคนคุย แม้กระทั้งเพื่อนก็คิดว่าเรามีแฟน มีแต่เพื่อนสนิทเท่านั้นที่รู้ว่าจริงๆ เราไม่มีใครเลย 555555 คือทุกวันนี้มีแต่คนอยากให้เรามีความรัก อยากรู้ว่าถ้าเรามีความรักจะเป็นยังไง 555555
มีใครเป็นแบบเราบ้างไหมค่ะ ตอนนี้มันก็จะเหงาๆๆหน่อย 555555555 (หรือเราไม่สวย ก็อาจจะใช่เนอะ)
 #ไหนความรักมันเป็นยังไงค่าาา 5555
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่