@@@ กระทู้โพสต์ไปเรื่อย ครั้งที่ ๒๐๐ /๓๖๖ วัน ๓๖๕ ภาพ ปีที่ ๑๑ ประจำวันเสาร์ที่ ๑๘กรกฎาคม ๒๕๖๓ @@@

กระทู้สนทนา
สวัสดีพี่ น้อง ลุง ป้า น้า อา ทุกๆท่านครับ
วันนี้ผมรับอาสาตั้งกระทู้โพสต์ไปเรื่อยฯ ต่อจากคุณน้าLow Batt ผมขอเชิญทุกท่านมาร่วมกันโพสต์ภาพในหัวข้อ “ภาพถ่ายศิลป โบราณสถาน โบราณวัตถุ ประเพณี ความเป็นอยู่ ของประเทศไทย”  เช่นภาพถ่ายวัด พระพุทธรูป ขบวณแห่ การละเล่น ภาพวิววัด ต่างๆ ครับผม
กระทู้นี้ไม่จำกัดค่ายกล้อง ไม่จำกัดอุปกรณ์  จะเป็นภาพเก่าหรือภาพใหม่ก็ไม่ว่ากัน 
ไม่ได้เน้นว่าต้องโพสต์แต่ภาพที่สวยงาม ภาพจะสวยหรือไม่สวยไม่สำคัญ 
ขอเพียงท่านมีภาพที่เข้ากับหัวข้อในแต่ละวันก็สามารถเข้ามาร่วมสนุกกันได้ครับ

พร้อมแล้วก็มาเริ่มกันเลยครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่