อยากตามหาเพื่อนที่เป็นคนสิงคโปร์ค่ะ

เราไม่สามารถติดต่อเพื่อนได้ ไม่มีอีเมลล์เพื่อน มีแต่ไลน์ที่คุยกัน อยู่ดีๆเขาขาดการติดต่อไปตั้งแต่ต้นเดือนมิถุนายน2563
เรารู้แต่ว่าเขาทำงานที่   SABIC Innovative Plastics Singapore Pte Ltd
ชื่อจีน 林家其
ชื่อ Ms.Lin (Lin Jiaqi)  หรือ Jacky

เราส่งเมลล์ไปที่Sabic Singapore แต่ไม่มีใครตอบกลับ แต่เราไม่มีเมลล์ส่วนตัวของเขา
เราแค่เป็นห่วงว่าเขายังมีชีวิตอยู่ไหม 

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะอมยิ้ม14
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่