ด๋อมแด๋ม นี่คือใคร หรือหมายถึงอะไรเหรอครับ

พอดีเห็นคำนี้บ่อยๆเวลาคนพูดถึงเพื่อนคณิน  อย่าง ด๋อมแด๋มของคณิน เลยสงสัยว่าหมายถึงอะไรอ่ะครับ ลองพิมหาก้ไม่เห็นเจอ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ด๋อมแด๋มคือชื่อกลุ่มแฟนคลับของเพื่อนคณินค่ะ เพื่อนคณินเป็นคนตั้งชื่อเรียกน่ารัก ๆ แบบนี้ขึ้นมาให้กับกลุ่มแฟนคลับ
ด๋อมแด๋มของคณิน ก็หมายถึงแฟนคลับของเพื่อนคณิน และด๋อมแด๋มของเพื่อนคณิน ก็จะเรียกเพื่อนคณิน ว่าเป็นหัวหน้าด๋อมแด๋มค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview