ต้องการหาห้องพัก ราคาไม่แพงที่เลี้ยงสุนัทชิสุได้ค่ะ

สวัสดีค่ะพอดีตอนนี้เราต้องการห้องเช่าราคาถูกๆอ่ะค่ะ ที่สามารถเลี้ยงสุนัขชิสุได้อ่ะค่ะ ขอเป็นห้องที่แลดูสะอาดตาก็พอค่ะ เพราะตอนนี้บ้านที่อาศัยเค้าอยู่ เค้ามีปัญหากันในครอบครัว อยู่แล้วไม่สบายใจแล้วค่ะ ตอนนี้พักอยู่ลาดพร้าวค่ะ ยานพาหนะมีเพียงมอเตอร์ไซค์เก่าๆ1คันค่ะ อยากได้ห้องพักแถวรัชดา งามวงศ์วาน ติวานนท์ค่ะ มีใครแนะนำหนูไหมคะที่ค่าเช่าไม่เกิน4000ต่อเดือนค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview