การกู้ข้อมูลวิดีโอจากโทรศัพ

กระทู้คำถาม
ขอถามความรู้และต้องการความช่วยเหลือหน่อยครับ พอดีใช้โทรศัพ huawei y9 2019 แล้วถ่ายวิดีโอพรีเซ็นงานสำคัญไว้ เผลอกดลบไปอยู่ในถังขยะและจะเอาออกมา แต่เผลอไปกดลบข้อมูลถาวรทั้งหมดเลย เพื่อนๆมีทางกู้ข้อมูลมาได้หรือป่าวครับ ผมไม่ได้สำรองข้อมูลไว้ที่ไหนเลยครับทั้ง google cloud และก็ของหัวเว่ย ผมลองใช้แอพในApp store หมดแล้วแต่ก็ไม่มีแอพไหนใช้ได้(ทุกอันเป็นแอพหลอกหมด) ลองกูในคอมแล้วก็ไม่ได้ลองใช้ racuva แล้วแต่ไฟล์โทรศัพก็ไม่ขึ้น  ทั้งหมดนี้คืออยากจะถามว่าถ้าเผลอลบพวกไฟล์ที่อยู่ในถังขยะในโทรศัพ huawei ไปแล้วจะสมารถกู้ไฟล?กลับมาได้ไหมครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่