ไปโซลด้วยตัวเอง 4 วัน 3 คืน งบ 20,000 รวมทุกอย่างพอไหมคะ

กระทู้คำถาม
พอดีอยากไปเที่ยวโซล เกาหลีใต้ค่ะ ไป4 วัน 3 คืน มีงบ 20,000 พอได้มั๊ยคะ คือไม่เคยไปเที่ยวต่างประเทศเลยค่ะช่วงนี้อินเกาหลีมากๆอย่างลองไปเที่ยวสักครั้ง ว่าจะจองบินและโรงแรมกับ Traveloka ดูค่ะแต่ไม่รู้ว่า 20,000 บาทพอไหวมั๊ย ปกติกินเก่ง เที่ยวเก่งค่ะ แต่อยากไปเกาหลีแค่สัมผัสบรรยากาศค่ะ ไม่เน้นกินเน้นช็อปค่ะ ขอคำแนะนำหน่อยนะคะ เจ้าของกระทู้อายุ 20 ค่ะ ขอบคุณค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่