ลืมไปงานแต่งเพื่อน

กระทู้คำถาม
ผมเป็นคนชอบลืมครับ เป็นมาตั้งแต่เด็ก แก้ยังไงก็ไม่หาย เมื่อวานนี้เพื่อนสนิทมาบอกให้ไปงานแต่งงานมันหน่อย ซึ้งจัดวันนี้ เป็นงานเล็กไม่ถึง20คน เวลาบอกล่วงหน้า1คืน แต่ผมดันลืมไปงาน เพราะผมดันไปจำว่า วันแต่งงานเพื่อนคือวันนี้แต่เป็นเดือนหน้า ผมเลยใช้ชีวิตปกติ แบบไม่มีอะไรเกิดขึ้น จนวันนี้เพื่อนที่แต่งงานอัพสเตตัส รูปวันแต่งงาน ผมถึงรู้ว่าตัวเองจำพลาด แล้วก็ทำผิดมาก เพื่อนผมบอกไม่เป็นไร แต่ผมเสียใจมาก  ผมรู้สึกผิด อยากแก้ไขแต่ทำอะไรไม่ได้ แล้วก็ไม่รู้จะทำยังไงดี
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่