สวัสดีค่ะดิฉันมีเรื่องจะถามเกี่ยวกับท้องลมค่ะ

กระทู้คำถาม
ตอนแรกไปตรวจซาวด์ดูตัวอ่อนเจอตอน6วิดค่ะพอหลังๆไปซาวด์ก็ไม่เคยเจอตัวอ่อนเลยค่ะเลยไม่แน่ใจตอนนี้10วิดแล้วค่ะตรวจไม่ม่เจอตัวอ่อนเลย
หมอเลยบอกถ้าอีกสองวันยังไม่ตกเลือกวันจันทร์ให้ไปนอนโรงบาลเลยเพื่อเตรียมกันขูดมดลูกค่ะ

ตอนขูกเจ็บไหมค่ะเราขอเขาฉีดยาสลบให้ได้ไหมค่ะกลัวจัง รอมาหลายปีกว่าจะท้องแล้วพอท้องก็มาหลุด เสียใจมากค่ะ

ปล.ตอนซาวด์ไม่เจอตัวก็จริงค่ะแต่เลือดไม่เคยออกเลยนะคะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่