ท้องก่อนแต่งแถมยังไม่ได้สมา

กระทู้คำถาม
คือว่าหนูท้องก่อนแต่งค่ะ หนูคบกันแฟน แล้วหนูท้องตอน3เดือนก่อนจบม.6 แล้วคือหนูยังไม่ได้สมาอะไรกันเลย อยากรู้ว่าของที่ต้องใช้สมาพ่อแม่มีอะไรบ้างคะ แล้วสมาหลังคลอดได้ไหม คือแฟนหนูก็อายุแค่23เขาทำงานคนเดียว พ่อเขาก็ไม่ทำงานอะไร มีแต่มาขอตังลูกใช้ แฟนหนุต้องรับผิดชอบทั้งพ่อเขาน้องเขาและหนุด้วย เขาเลยไม่มีตังมาแต่ หนูกะจะผูกแขนกันสัก5พัน จะน่าเกียดไหม คือพี่ือพี่สาวที่เป็นลูกพี่ลูกน้องกันเขาแต่งงานสินสอดเป็นแสน ทองอีก เขามาเชิญเขามาเชิญแม่ที่บ้านหนูเเม่ร้องไห้สงสารแม่มาก ของเขารวยมีที่มีทางแฟนเรามีให้แค่ทองเส้นเล็กๆที่คอ เขาซื้อให้หนูทั้งๆที่เขาเองก็ไม่มี อะไร พูดง่ายไปคืแฟนหนูจนนั่นแหละ เห้อ อ่านงงๆหน่อยนะไม่มีสตเรียบเรียงคำเลย เด่วอาการดีขึ้นจะมาแก้ไหม่ ตอนนี่ก็ตอนนี่ก็ใกล้คลอดแล้ว เบลอๆ😭😭
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่