เห็นพี่ชายเดินออกมาจากห้องนัองสาวผมคิดมากไปหรือว่าเค้ามีอะไรกันจริงๆครับ

กระทู้คำถาม
คือเมื่อเวลา10:20น.เมื่อสักครู่นี้ผมกำลังนอนเล่นอยู่ๆดีๆผมก็รู้สึกแปลกๆผมเลยเดินออกไปนอกห้องแต่ก็ไม่เห็นอะไรเห็นแต่พี่กับน้องก็ไม่ได้แปลกใจอะไรผมก็เลยเข้าไปนอน ผ่านไปสักพักผมเริ่มรู้สึกแปลกๆอีกครั้งเพราะปกติป่านนี้พี่ต้องเข้าห้องนอนได้แล้วผมจึงสงสัยจึงออกมาดูปรากฏว่า ไม่มีใครอยู่ที่หน้าบ้านเลยผมจึงเดินหารอบในบ้าน ถ้าเค้าออกไปข้างนอกก็ต้องเปิดประตูแต่ประตูปิดอยู่ และคงไม่มีใครออกไปป่านนี้ และผมก็คิดวิธีออก ผมคิดว่าถ้างั้นลองโทรหาสิเพราะผมไม่เห็นโทรศัพท์ของพี่จึงโทรหาแต่ว่าผมดันได้ยินเสียงโทรศัพท์อยู่ใกล้ๆจึงเดินตามเสียงไปสรุปว่า ผมได้ยินผมได้ยินเสียงโทรศัพท์จากห้องน้องสาวผมกำลังจะเดินไปหา แต่พี่ชายก็เดินออกมาจากห้องน้องสาวผมจึงทำเป็นเดินออกมากินน้ำพี่ชายก็ถามว่า"โทรมาทำโทรมาทำไมหรอ"ผมจึงตอบไปว่า"อ๋อคงกดผิด"หลังจากนั้นพี่ผมก็ไม่ได้ทำอะไรผมจึงสังเกตว่า พี่ผมไปหาน้องสาวทำไมในเวลานี้ทั้งๆที่ไม่เคยเข้าถึงจะเคยก็ไม่เคยเข้าไปตอนดึก แล้วทำไมพี่แล้วทำไมพี่ต้อรีบวิ่งออกมาเหมือนกับทำอะไรผิด ผมจึงชวนพี่ผมจึงชวนพี่เข้าห้องเพื่อดูสถานะการณ์ต่อสักพักผมได้ยินน้องสาวออกมาจากห้องและพี่ผมก็ออกไปด้วย ผมได้ยินผมได้ยินเสียงพี่ไปห้องน้ำเพื่อล้างอะไรสักอย่างแล้วพี่ก็เดินเข้ามาผมเห็นว่าเป้าพี่เค้าเปียกมือก็เปียกผมจึงเดินออกจาห้องโดยบอกว่าจะไปเข้าห้องน้ำแล้วก็เดินออกเพื่อที่จะสังเกตสถานะการณ์ต่อ แล้วผมแล้วผมก็ไปเจอน้องสาวที่เดินออกมาจากห้องน้ำพอผมเห็นก็เลยเดินเข้าห้องแล้วก็มาเขียนข้อความนี้ เพราะว่าผมคิดว่าน้องสาวแล้วพี่ชายแอบมีอะไรกันเหตุการณ์ครั้งนี้แม่หลับแล้วพ่อไม่อยู่นะครับ ทุกคนคิดเหมือนผมหรือเห็นต่างยังไงบิกด้วยนะครับขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่