อยากได้หนังสือเรียนเพิ่มของอังกฤษกับคณิตค่ะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ หนูอยู่ม.2ค่ะ อยากได้หนังสือคณิตเนื้อหาที่มีสมการสองตัวแปร, สมการกำลังสอง, เรขาคณิต , พิธากอรัส, สถิติพื้นฐาน, ตรีโกณมิติพื้นฐาน และพาราโบล่าพื้นฐาน ประมาณนี้น่ะค่ะ ขอเป็นภาษาอังกฤษค่ะเพราะอยากจะฝึกด้วย แล้วก็วิชาภาษาอังกฤษมีคนแนะนำค่ะว่าของSAP แต่หนูเลือกไม่ถูกน่ะค่ะ (เน้นGrammar,Vocab) ใครช่วยแนะนำได้ก็ขอบคุณมากๆเลยนะคะ ไม่รู้ว่าอันไหนอ่านง่ายบ้าง
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่