คุณจะบอกว่าที่เจ้าบ่าวก่อนไหมค่ะว่า คุณหน้าอกไม่เท่ากัน น้องสาวไม่สวย ก้นก็ลาย

กระทู้คำถาม
แฟนเราพูดเรื่องจะให้ผู้ใหญ่มาขอค่ะ
แต่เรามีข้อกังวลอยากถามความคิดเห็นทุกท่านว่า
คุณจะบอกความจริงว่าที่สามีก่อนแต่งงานไหมคะ
ว่าคุณมีสรีระ นมไม่เท่ากัน  น้องสาวไม่สวย ย้วยๆดำ และก้นลาย  เรากลัวเขารับไม่ได้
หากคืนแต่งงานถอดเสื้อมาเจอสภาพแบบนี้ เรายังไม่เคยมีอะไรกับใคร
ถ้าบอกก่อนก็ไม่รู้จะพูดยังไง

กลุ้มใจจังคะ ขอฟังความเห็นจ่กทุกท่านหน่อยนะคะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่