Fated to Love you เวอร์ชั่นไหนที่ เพื่อนๆดูแล้วประทับใจที่สุดครับ (ไต้หวัน vs เกาหลี vs ไทย)

กระทู้คำถาม
เป็นหนึ่งในซีรีย์น้ำเน่า แต่เราดูแล้วดันอิน ประทับใจมาก น้ำตาไหลและหัวเราะได้ในตอนเดียวกัน
เคยดูแค่ของเกาหลี กับ ไทย ส่วนไต้หวัน ญี่ปุ่น หรือของจีน ที่กำลังฉายอยู่ ไม่เคยดู
เลยอยากถามเพื่อนๆหน่อยครับว่า เวอร์ชั่นไหนประทับใจที่สุดครับ สำหรับเพื่อนๆ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่