ถามเกมส์ Trials of Mana เรื่องของแองเจล่าหน่อยครับ

ตอนที่เข้าเฝ้าราชาวีรชนของฟอลเซน่า  ถ้ามีแองเจล่าในกลุ่ม ราชาจะพูดขึ้นประมาณว่า เวลด้า (ราชินีของอัลเทน่า) คนนั้นน่ะนะมีลูกสาวด้วย  แล้วก็พูดอะไรที่เป็นปริศนาที่เกี่ยวกับชาติกำเนิดของแองเจล่า  

แต่พอแองเจล่าถามไปว่ามันเรื่องอะไร  ราชาก็บอกว่าถึงเวลาแล้วก็จะรู้เองพูดตอนนี้ไม่ได้  เธอก็เลยบ่นว่างั้นก็อย่าพูดมาแต่แรกสิ

อยากจะถามว่า ไอ้เรื่องที่ยังไม่พูดเนี่ยมีเฉลยตรงไหน  แล้วมันเป็นเรื่องอะไรเหรอครับ?  ผมเล่นแองเจล่าจบ 2 แบบ แล้วแต่ก็ยังไม่เฉลยตรงนี้เลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่