จองตั๋วเครื่องบิน คำนำหน้าผิด วดป. ผิด เราจะมาตอบบ

อันนี้ต่อจากที่เราถามเพื่อนๆนะ เราโทรหา
เคาน์เซ็นเตอร์ของไทยไลออแอร์แล้วเค้าบอกไม่มีปัญหาเรื่อง วดป. กับ คำนำหน้า เค้าแก้ให้ แต่ให้ชื่อ-นามสกุล เราถูกแล้วเอาบัตรปชช/พาสปอร์ตไปยื่นที่เช็คอิน แต่กว่าเค้ารับสายก้นานหน่อยเกือบ 10 นาที อะเค้าพูดดีนะให้คำปรึกษา เราก้หายกังวลขอบคุณที่เข้ามาช่วยตอบเรานะ ว่วนใครที่เจอปัญหาเหมือนถ้าไม่สบายใจก้ติดต่อสอบถามสายการบินเลยย😊
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่