เรื่องเมื่อเพื่อนสนิทของเราเปลี่ยนไป เมื่อมีเเฟน

ผมมีเพื่อนสนิทคนหนึ่งครับ สนิทกับมันมากกๆมีไรก็บอกกันตรงเอาง่ายๆคือ ใจเเลกใจกันอ่ะ เเต่ตอนนี้มันมีเเฟน
เเล้วผมรู้สึกว่ามันเปลื่ยนไปมาก เช่นผมทักมันไปมันก็ไม่ตอบเเชทผม ไม่ค่อยได้เล่นกันเหมือนเมื่อก่อน เลยครับ
มันเป็นเพราะไรครับ หรือเป็นเพราะผมคิดมากไปเอง มีใครพอให้คําเเนะนําใหมครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview