เมาส์ปากกาไม่ขยับ

กระทู้คำถาม
ผมใช้เมาส์ปากการุ่น genius mousepen i608x ครับ แล้วเมาส์ปากกาพอจะวาดไฟมันไม่ติดครับ ตอนแรกผมนึกว่าเป็นที่ถ่านเลยลองเปลี่ยนถ่านดู ก็ยังไม่ใช่สรุปคือปัญหามันอยู่ที่เมาส์ครับ ใครเคยเป็นแบบนี้แล้วแก้ได้ หรือใครมีความรู้เรื่องนี้ช่วยตอบผมทีนะครับ จนปัญญาปล้วจริงๆ เหนื่อยมากกับรุ่นนี้

แล้วคำตอบแนวทีว่าไปหาในยูทูปเอานี่ขอให้หยุดเลยนะครับ ยิ้มไม่ได้ช่วยอะไรผมเลย ถ้าผมหาเจอในยูทูปแล้วผมจะมาหาในนี้มั้ย? เพราะงั้นหยุดพิมพ์อะไรแบบนี้ใส่ผมทีมันน่ารำคาญ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่