เขาจะรักเราได้จริง???

กระทู้คำถาม
ผมไม่รู้จะเล่าให้ใครฟัง ขอเล่าหน่อยนะครับ

ผมรู้จัก ผช คนหนึ่งมาสักพักแต่ผมก็ไม่ได้ใส่ใจอะไรเขาเลย แค่รู้จักกัน แต่มีช่วงเวลาหนึ่งทำให้ผมได้มีโอกาสได้ทำงานด้วยกัน ได้คุยกันมากขึ้น จนสนิทกัน และยิ่งเขามีปัญหากับแฟนเขายิ่งมาคุยกับผมมากขึ้น (แฟนเขาเป็น ผญ และเขาก็รักแฟนมาก) เมื่อได้เจอกันบ่อย คุยกันบ่อย สนิทกันมากขึ้น เริ่มมีหลายอย่างที่ทำให้ผม รู้สึก เปลี่ยนไปจากไม่เคยสนใจ กลับเป็นรู้สึกดีในหลายๆ เรื่อง เพราะเขาใส่ใจ และแคร์ผมในบางเรื่อง (แต่ก็มีบางอย่างที่ผมก็ไม่โอเครกับเขาืเช่นถ้าได้เล่นเกมส์ จะไม่สนใจอะไรเลย)

เขาเป็น ผช ที่หวงตัวมากๆๆ ในความรู้สึกคือ ผช ที่ไม่ยอมให้ผมจับ กอด เล่นด้วยไม่ได้เลย

เรามีโอกาสได้นอนด้วยกันหลายครั้ง หมายถึงมาพักที่ห้องด้วยกัน แต่ถ้าเขาไม่มีเพื่อนมา ก็จะไม่มาพัก แต่ช่วงหลัง เขาไม่มีเพื่อนก็มาพัก 

เวลาเขามาพักผมก็ยอมรับว่าอยากกอด แต่ กอดไม่ได้หวงตัวมาก ยิ่งหวงก็ยิ่งอยากกอด 555+

นี่คือสิ่งที่อยากถาม-->
ล่าสุด เขายอมให้ผมกอด ที่สำคัญ ผมจับมือเขานอนทั้งคืน (เมื่อก่อนจับก็ไม่ได้) ผมมีความหวังป่ะ เขาจะรักผมได้จริงเหรอ ซึ่งเราไม่เคยคุยเรื่องนี้กันเลย
เราดูเหมือนคนรู้จักกันเฉยๆ แต่ผมดันแอบรักเขาเอง 

ผมมีความสุขมากในคืนนั้น มันคืออะไร 
ขอเป็นแบบนี้ต่อไปก็ได้ แค่ไม่รังเกียจกัน
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่