รีวิวโบรก iuxmarket จากการใช้งานจริง

บอกก่อนว่าผมเทรดมาหลายโบรก
ไม่อยากโจมตี หรือเข้าข้างโบรกใดมากนัก
ผมลองเทรดมาหลายๆที่ เจอรีโควท ออเดอร์ไม่ออก
หรือปิดไม่ได้ โดนถ่างสเปรด... เจอมาทุกรูปแบบ
มาเทรด iuxmarket รู้สึกได้ว่ามีอะไรหลายๆอยาก
ที่ตอบโจทย์มาก คือเวลาเข้าออเดอร์ แทบจะไม่ดีเล คือเร็วมาก แถมยังมีโบนัสให้ 50% เวลาฝากเงิน
ซึ่งตรงนี้แหละที่ผมชอบมาก มันใช้เป็น Equity จริงๆ
ทนการลากได้และเทรดทำกำไรถอนได้

แต่ข้อเสียนี่ คือยังมาใหม่ เห็นว่าเป็นโบรกจากอังกฤษมีสาขาอยู่ สิงคโปร์ ว่าจะฝากเงินไปเยอะๆ
ยังไม่กล้าเท่าไหร่ เพราะนอกจากแบงค์ธนาคารแล้ว
โบกรเกอร์ forex เราควรฝากเงินก้อนใหญ่ๆกับโบรกใหม่ได้ไหม  

สอบถามผู้ใช้งานจริงครับ ฝากกันมากสุดเท่าไหร่
กับโบรกนี้ ?

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่