shokugeki no soma หรือ ยอดนักปรุงโซมะ จบแล้วหรอครับ

กระทู้คำถาม
คือเรื่องนี้ผมไปดูข้อมูลของshonen jump เห็นเขาบอกว่ายังเขียนอยู่แต่มีคนบอกจบแล้วผมเลยงงมีใครอรู้ตอบทีนะครับ ถ้าเขียนอยู่จะดีมากครับเพราะผมชอบเรื่องนี้มากๆ ผมว่าเนื้อเรื่องมันจำดูคล้ายวันพีชได้อยู่นะ555 ผมขอถามอีกเรื่องนะครับคือผมสงสัยว่าเขาบอกเรื่องนี้ถูกตัดจบแล้วอ.yutoเขาจำอะไรหรอครับหรือเขียนเรื่องใหม่ (ผมไม่ถลึงนะ)
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่