อยากของขายออนไลน์ค่ะแต่ไม่รู้ว่าควรทำยังไงดี

กระทู้คำถาม
คือว่าเราอยากลองขายเครื่องเขียนดูค่ะแต่เป็นครั้งแรกของเราเลยตอนนี้เราอายุ 16 ปี(อย่างน้อยๆก็แบ่งเบาภาระพ่อได้อ่ะค่ะ)  แต่ไม่รู้ว่าเวลาขายควรใช้น้ำเสียงแบบไหนดีคะหรือเวลาตอนขายควรเวลาไหนดี เราก็มีจดบ้างว่าเวลาไหนคนที่ขายดีๆไลฟ์สด เลยอยากถามว่าถ้าคุณเป็นลูกค้าอยากได้แบบไหนดีคะ เม่าสงสัยminiheart
[code][/code]
แสดงความคิดเห็น
Preview