ช่วยดูดวงหน่อยค่ะ ว่าเป็นหม้ายหรือเมียน้อยรึเปล่า

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ
ลัคนาธนู
ตนุเศษอังคาร
มุมดาวสัมพันธุ์ลัคนา
พุธ โยค ลัคนา   ศุกร์ ฉาก ลัคนา

ดาวสัมพันธ์อื่นๆ
พลูโต โยค อาทิตย์    เสาร์เล็ง อังคาร        เกตุ โยค อังคาร     
 มฤตยู ฉาก อังคาร     พฤหัสบดี ฉาก พุธ    ศุกร์ โยค พฤหัสบดี

มาตรฐานดาว
จันทร์เป็นมหาจักร
จันทรเป็นอุจจาวิลาส
เสาร์เป็นมหาจักร
ศุกร์เป็นมหาอุจจ์

ราหูเจ้าเรือนสหัชชะ ไปอยู่ปัตนิ
ดาวพุธเจ้าเรือนปัตนิ ไปอยู่สหัชชะ
ดาวพุธเรือนกัมมะ ไปอยู่ สหัชชะ

ราหูในเรือนปัตนิ

อยากทราบว่าเป็นหม้ายหรือเมียน้อยไหมคะ
จักรมหาจักรดีแต่ดาวอังคารเป็นประสถิตตรงข้าม มันเล็งมั้งคะ มันเป็นยังไงคะ
อยากรู้คะ อยากเรียนรู้โหราศาสตร์ไปในตัวด้วยค่ะ
สงสัยตัวดางอังคารด้วยค่ะ เสาร์เล็ง เกตุโยค มฤตยูฉาก  มันไม่ดีมากเลยใช่ไหมคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่