แฟนเคยอมให้แฟนเก่า แต่แฟนบอกไม่เคยมีอะไรกัน แฟนผมพูดจริงมั้ย

กระทู้คำถาม
ผมเคยถามแฟนว่าเคยมีอะไรกับแฟนเก่ามั้ย แฟนผมตอบว่าไม่เคย ผมเลยถามกลับไปอีกว่าให้มากสุดแค่ไหน แฟนบอกว่าเคยอมให้เคยให้เลียหน้าอก เคยให้จับตรงนั้นแต่ไม่เคยมีอะไรกัน ผมคิดถ้าทำกันขนาดนั้นจะไม่เคยมีอะไรกันเลยหรอ ผมเคยถามแฟนย้ำถามแล้วถามอีกแฟนก็บอกว่าไม่เคยจริงๆ อยากรูว่าแฟนผมไม่เคยมีอะไรกันกับแฟนเก่าจริงๆมั้ย(ปัจจุบันผมก็ยังไม่เคยมีอะไรกับเธอ)
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่