ใครเคยโดนบริษัทศรีสวัสดิ์ส่งข้อความแจ้งกำหนดยอดชำระค้าง ทั้งที่ยังไม่ได้ไปกู้อะไรไหมคะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ พอดีตอนเช้านี้เราได้รับข้อความจาก บ.ศรีสวัสดิ์ ว่าทียอดชำระค้าง15งวด ทั้งที่เรายังไม่ได้ไปกู้เงินอะไรเลย มันจะเกี่ยวกับเจ้าของเบอร์เก่าไหมคะ เพราะว่าเบอร์ที่เขาส่งมาเป็นเบอร์ใหม่ของเราที่เราใช้กำลังจะครบ1เดือนพอดีค่ะ ถ้าใครทราบข้อมูลหรือเคยเจอเหตุการณ์เดียวกัน รบกวนช่วยให้คำแนะนำทีค่ะ ขอบคุณค่ะ

โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่