อยู่ดีๆก็มีคนส่งคำขอเป็นเพื่อนใน Facebook มาเต็มเลยค่ะเยอะมากๆ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะก็ตามหัวข้อเลยค่ะวันนี้อยู่ดีๆก็มีคนส่งคำขอเป็นเพื่อนใน Facebook มาเยอะมากๆค่ะ ร่วม 3,000 คนเลยค่ะโดยส่วนตัวก็มั่นใจว่าไม่เคยไปทำอะไรที่อาจจะเป็นสาเหตุให้คนแอดเพื่อนมามากมายขนาดนี้ แล้วแบบนี้มันจะเป็นอันตรายต่อตัวเราทีหลังไหมคะมันจะมีผลเสียกับชีวิตเราไหมเรากังวลมากเลยค่ะเพราะว่ามันเป็นเหตุการณ์ที่ไม่ปกติของเราเลย ปล เราเป็นคนไม่สวยนะคะคือไม่สวยจริงๆค่ะแบบบ้านๆเลยค่ะมีลูกติดด้วย ถ้าหากแท็กผิดต้องขออภัยด้วยนะคะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่