ใครเคยไปเจดีย์น้ำหอมที่ฮานอยบ้างครับ

กระทู้คำถาม
ผมจองตั๋วไปฮานอยไว้ตอนเดือนตุลาคมคร้บ หวังว่าถ้าสถานการณ์เรื่องโควิดดี ก็คงจะไปตามแผน

อยากขอคำปรึกษาหน่อยครับ ในทริปนี้ผมเหลือเวลาว่าง 1 วัน เลยวางแผนไว้ว่าจะไปเจดีย์น้ำหอม (Perfume Pagoda) แต่หารีวิวภาษาไทยยังไม่ค่อยมีเท่าไหร่ โดยเฉพาะรีวิวใหม่ๆ เลยอยากมาปรึกษาคนที่เคยไปหน่อยครับว่า น่าไปไหม และถ้าเทียบกับจางอัน-ไบดิงห์ (ที่จังหวัดนิงบิงห์) ที่ไหนน่าไปกว่ากัน
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่