ดอร์มามูกับโอดิน คิดว่าใครเก่งกว่ากันครับ?

กระทู้คำถาม
ผมเคยดูคลิปจัดอันดับตัวละครมาเวลที่สามารถเอาชนะธานอสได้ ซึ่ง ดอร์มามูที่ปรากฎตัวครั้งแรกในด๊อกเตอร์ สเตรนจ์ กับโอดินบิดาแห่งทุกสรรพสิ่ง สองคนนี้ต่างมีฝีมือ จนบางคนบอกว่าสามารถเอาชนะธานอสได้อย่างง่ายดาย แต่ผมอยากรู้ว่าถ้าหากสองคนนี้ ได้มาสู้กันใครจะชนะหรอครับ ขอเหตุผลดีดีหน่อยนะ อยากรู้จริงๆ!!
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่